08:04, Thứ bảy, 27/07/2024
Thứ hai, 21/06/2021 - 18:34
PS: Thăm vườn mẫu của nông dân huyện Cát Tiên /- PS: Hỗ trợ người dân cải thiện kinh tế nâng cao hiệu quả công tác quản lý, bảo vệ rừng
Thích và chia sẻ bài viết qua
Lamdongtv.vn - Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày thương binh liệt sỹ, Công an tỉnh Lâm Đồng đã tổ chức buổi gặp mặt nhằm ôn lại truyền thống vẻ vang, tri ân và tôn vinh những đóng góp của các anh hùng, liệt sỹ, thương binh trong sự nghiệp giải phóng dân tộc và xây dựng, bảo vệ Tổ quốc.