07:58, Thứ bảy, 27/07/2024
Thứ hai, 18/11/2019 - 17:58
Gương thanh niên phát triển kinh tế lập thân, lập nghiệp: Mô hình chăn nuôi heo của thanh niên Vũ Huy Cam ở xã Thượng Hải, huyện Đạ Tẻh /- PS: Nuôi gà trẻ hướng đi mới tại huyện Đạ Tẻh
Thích và chia sẻ bài viết qua
Lamdongtv.vn - Tổ đại biểu HĐND tỉnh đơn vị huyện Đức Trọng cùng đại biểu HĐND huyện đã có buổi tiếp xúc cử tri xã Bình Thạnh. Tại buổi tiếp xúc cử tri, đại diện Tổ đại biểu HĐND tỉnh Lâm Đồng, đại biểu HĐND huyện Đức Trọng đã báo cáo kết quả kỳ họp thường lệ giữa năm 2024 của HĐND 2 cấp.