08:04, Thứ bảy, 27/07/2024
Thứ hai, 18/11/2019 - 18:07
Thông tin trên lĩnh vực quốc phòng, an ninh trong tỉnh /- Ghi nhận từ đại hội thi đua cựu chiến binh gương mẫu
Thích và chia sẻ bài viết qua
Lamdongtv.vn - Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày thương binh liệt sỹ, Công an tỉnh Lâm Đồng đã tổ chức buổi gặp mặt nhằm ôn lại truyền thống vẻ vang, tri ân và tôn vinh những đóng góp của các anh hùng, liệt sỹ, thương binh trong sự nghiệp giải phóng dân tộc và xây dựng, bảo vệ Tổ quốc.