08:02, Thứ bảy, 27/07/2024
Thứ năm, 15/09/2022 - 19:01
Khéo dân vận để sạch môi trường /- Một điển hình trong bảo vệ môi trường /- Trao đổi với ông Nguyễn Quốc Phi - UV BTV Huyện ủy, Trưởng ban Dân vận, Chủ tịch UB MTTQ Việt Nam huyện Đạ Huoai
Thích và chia sẻ bài viết qua
Lamdongtv.vn - Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày thương binh liệt sỹ, Công an tỉnh Lâm Đồng đã tổ chức buổi gặp mặt nhằm ôn lại truyền thống vẻ vang, tri ân và tôn vinh những đóng góp của các anh hùng, liệt sỹ, thương binh trong sự nghiệp giải phóng dân tộc và xây dựng, bảo vệ Tổ quốc.