07:59, Thứ bảy, 27/07/2024
Thứ tư, 04/10/2023 - 17:21
Trồng cần tây theo quy trình VIETGAP /- Nuôi ong VIETGAHP /- Phú Yên: Liên kết phát triển vườn ăn quả /- Hợp tác công - tư để đạt 1 triệu Ha lúa gạo chất lượng cao
Thích và chia sẻ bài viết qua
Lamdongtv.vn - Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày thương binh liệt sỹ, Công an tỉnh Lâm Đồng đã tổ chức buổi gặp mặt nhằm ôn lại truyền thống vẻ vang, tri ân và tôn vinh những đóng góp của các anh hùng, liệt sỹ, thương binh trong sự nghiệp giải phóng dân tộc và xây dựng, bảo vệ Tổ quốc.
Lamdongtv.vn - Tổ đại biểu HĐND tỉnh đơn vị huyện Đức Trọng cùng đại biểu HĐND huyện đã có buổi tiếp xúc cử tri xã Bình Thạnh. Tại buổi tiếp xúc cử tri, đại diện Tổ đại biểu HĐND tỉnh Lâm Đồng, đại biểu HĐND huyện Đức Trọng đã báo cáo kết quả kỳ họp thường lệ giữa năm 2024 của HĐND 2 cấp.