07:58, Thứ bảy, 27/07/2024
Thứ năm, 11/01/2024 - 18:12
Trồng thử nghiệm cam Vinh trên đất đồi /- Phân tích 950 mẫu sản phẩm nông, lâm, thủy sản /- Nuôi trùn quế chế biến phân hữu cơ /- Giải pháp giúp nông dân sản xuất bền vững
Thích và chia sẻ bài viết qua
Lamdongtv.vn - Tổ đại biểu HĐND tỉnh đơn vị huyện Đức Trọng cùng đại biểu HĐND huyện đã có buổi tiếp xúc cử tri xã Bình Thạnh. Tại buổi tiếp xúc cử tri, đại diện Tổ đại biểu HĐND tỉnh Lâm Đồng, đại biểu HĐND huyện Đức Trọng đã báo cáo kết quả kỳ họp thường lệ giữa năm 2024 của HĐND 2 cấp.