07:58, Thứ bảy, 27/07/2024
Thứ năm, 26/03/2020 - 18:49
Ứng dụng giải pháp IOT trên diện tích gần 215 ha /- Đẩy mạnh hoạt động sở hữu trí tuệ /- Nông dân miền Tây phấn khởi vì giá gương sen tăng /- Ngư dân Cà Mau trúng mùa cá koai
Thích và chia sẻ bài viết qua
Lamdongtv.vn - Tổ đại biểu HĐND tỉnh đơn vị huyện Đức Trọng cùng đại biểu HĐND huyện đã có buổi tiếp xúc cử tri xã Bình Thạnh. Tại buổi tiếp xúc cử tri, đại diện Tổ đại biểu HĐND tỉnh Lâm Đồng, đại biểu HĐND huyện Đức Trọng đã báo cáo kết quả kỳ họp thường lệ giữa năm 2024 của HĐND 2 cấp.