08:00, Thứ bảy, 27/07/2024
Thứ tư, 15/07/2020 - 17:05
Dân vận khéo trong phát triển sản xuất vùng đồng bào dân tộc thiểu số /- Phỏng vấn ông Hoàng Xuân Hải - Trưởng phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn huyện Lạc Dương
Thích và chia sẻ bài viết qua
Lamdongtv.vn - Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày thương binh liệt sỹ, Công an tỉnh Lâm Đồng đã tổ chức buổi gặp mặt nhằm ôn lại truyền thống vẻ vang, tri ân và tôn vinh những đóng góp của các anh hùng, liệt sỹ, thương binh trong sự nghiệp giải phóng dân tộc và xây dựng, bảo vệ Tổ quốc.